NẾU THỜI GIAN CÓ QUAY TRỞ LẠI ...
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7® CORP.,

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

LEVEL : 2147488803
Danh tiếng : 6

Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu !   Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu ! EmptyWed Jun 09, 2010 10:08 am

http://congdantoancau.net/

PÀ kon thân mến, có lẽ vì nhiều lí do mà chúng ta từ nhỏ đến lớn vẫn chưa đc đi ra ngoài nơi mình đang sống, hay nước mình. Nhưng mà ít ai biết rằng mình ko chỉ là công dân của 1 nước, ko chỉ là 1 đứa con trong 1 nhà, là sinh viên của một trường nào đó mà chúng ta, tuổi trẻ chúng ta đang là một CÔNG DÂN TOÀN CẦU. Phải, một CÔNG DÂN. Điều đó có nghĩa là gì? có nghĩa là mỗi một tiếng nói của bạn, mỗi một ý nghĩ của bạn đều đáng đc tất cả thế giới này lắng nghe và tôn trọng... Nào, pà kon hãy xem clip này ha:
http://buzz-a7.friendhood.net
tuilaai?
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
tuilaai?

LEVEL : 5238
Danh tiếng : 2

Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu !   Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu ! EmptyWed Jun 09, 2010 4:23 pm

cu Thạch này sao nhanh tay nhanh chân thế. lâu lâu cập nhật thông tin trang này ở đây để anh em cùng biết hén. Nếu có cần j thì liên lạc ta.

Bạn hãy là 1 công dân toàn cầu !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đã có ai biết công lực của Vũ Dê ??!
» BÀN VỀ HỌC ĐẠI HỌC [cái nhìn đúng đắn cho con đường thành công]
» [Vietnamnet] Cắt cáp dầu khí của Việt Nam, Trung Quốc vi phạm nghiêm trọng Công ước Luật Biển