NẾU THỜI GIAN CÓ QUAY TRỞ LẠI ...
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7® CORP.,

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tác phẩm đầu tiên của SIR

Go down 
Admin
SIR
6 posters
Tác giảThông điệp
SIR
Admin
Admin
SIR

LEVEL : 10005317
Danh tiếng : 14

Tác phẩm đầu tiên của SIR Empty
Bài gửiTiêu đề: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyThu Mar 18, 2010 5:45 pm

SIR đi học về, ngang qua cầu Thuận Phước, trước một ánh hoàng hôn của biển trời Đà Nẵng, bao cảm xúc trong SIR chợt xuất hiện, vội vàng lấy giấy bút viết vài dòng cảm nhận và những ý chính của bài văn tiếp theo… vì là văn bút ký và dân ko chuyên nghiệp sáng tác nên đôi chỗ câu văn còn chưa trôi chảy thì cũng bỏ qua nhé… ^^

“Nắng vẫn cứ bay anh àh, như một nỗi buồn mêng mang vô cớ trong em. Em ko biết tại sao em lại khóc, những giọt nước mắt đớn đau và muộn màng. Chỉ mình em và biển trời nơi đây, tại sao em khóc vậy hả anh…

Em cứ mãi nhìn một điều tưởng tượng trong đôi mắt này, ở nơi xa xăm chốn đại dương bao la trước ánh hoàng hôn đậm màu thương nhớ hình bóng anh. Và gió, và nắng cứ ôm em, cho em chút an ủi nhỏ bé. Biết bao những kỉ niệm lại ùa theo những con sóng mà dâng lên trong em thành hai hàng nước mắt nghẹn ngào, chẳng thể nào trách những con sóng kia làm em khóc, chỉ trách em quá nặng lòng. Cứ ngỡ em đã đủ chai sạn để không còn nhớ đến anh, nhưng em đã sai… Em yêu anh nhiều lắm, chẳng biết nó nhiều đến mức nào nhưng nó đủ làm em thổn thức từng đêm. Em chỉ biết đợi chờ vì em biết tình yêu ngày nào đã ra đi trong những tiếc nuối của riêng em mà thôi. Làm sao anh biết đc đây khi cả trái tim này đã bao lần để những hạt sương đêm xâm chiếm, lạnh giá và cô đơn lắm anh ơi !!

Nỗi cô đơn ngay lúc này đây em chỉ muốn một mình em cảm nhận, có những nỗi buồn mà chỉ mình riêng em biết đến, và em chẳng cần ai sẻ chia vì chẳng ai có thể biết đc rằng em đau đớn đến mức nào….

Chỉ muốn đc bên anh lúc này, chỉ đc bên anh thôi cũng đủ làm con tim em hạnh phúc. Em mãi yêu anh và sẽ mãi như thế, sẽ là người luôn dõi theo anh mà thôi….tạm biệt anh, tạm biệt tình yêu của em...”

Tác phẩm đầu tiên của SIR P1330811

Cảm nhận đến thế thôi, những câu văn của SIR còn đầy bụi bặm, chưa chỉnh âm bằng âm trắc câu văn… Nhưng dù sao đó là những cảm nhận rất thật của SIR đó. Vì chính một phần nỗi đau của cô gái ấy SIR cũng có mà…. Nỗi cô đơn….

“Nhớ em vô cùng, ước gì thôi em àh….”
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000446706865
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptySat Mar 20, 2010 9:32 am

Sao ko thấy ai commnet hết vậy nè,
Admin
Admin
Admin
Admin

LEVEL : 2147488833
Danh tiếng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptySat Mar 20, 2010 1:46 pm

chưa trải qua tình trường nên khó nói quá .... 112
http://buzz-a7.friendhood.net
CUDE.CO.CC
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
CUDE.CO.CC

LEVEL : 5246
Danh tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptySat Mar 20, 2010 11:05 pm

cũng khó commetn
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyTue Mar 23, 2010 8:17 pm

Yêu là chết trong lòng một ít.....
lordofaoe_tmd
SUPER MOD
SUPER MOD
lordofaoe_tmd

LEVEL : 5712
Danh tiếng : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyMon Mar 29, 2010 11:52 am

Yêu là tốn trong bị (quần) một đống(tiền).
http://google.com.vn
Deanlai163
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Deanlai163

LEVEL : 5185
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyTue Mar 30, 2010 10:08 am

Bài này cũng đc nhưng chỉ là phút thoáng qua thôi. Chưa thể hiện hết nỗi cô đơn đc. Dean cũng đang cô đơn đi. Ước ng ấy đừng đi xa khỏi vòng tay của mình. Nhưng dẫu sao thì từ khi bắt đầu thì Dean và ấy cũng biết trc là sẽ sớm kết thúc rồi. Mong sao tháng 9 này đến thật lâu để Dean và cô ấy có thể lưu đc thêm chút ít kỉ niệm mỏng manh.
lordofaoe_tmd
SUPER MOD
SUPER MOD
lordofaoe_tmd

LEVEL : 5712

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyTue Mar 30, 2010 12:00 pm

Chài mấy tụi mày có vẻ sướt mướt quá nhỉ.
http://google.com.vn
TjSot
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
TjSot

LEVEL : 5289

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR EmptyWed Mar 31, 2010 1:03 pm

Cố lên anh em,tình yêu sẽ đến thôi,Boy A7 mà!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tác phẩm đầu tiên của SIR   Tác phẩm đầu tiên của SIR Empty

Tác phẩm đầu tiên của SIR
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tác phẩm : Hoàng hôn
» NẾU NHỮNG LỜI TIÊN TRI NÀY MÀ THÀNH SỰ THẬT THÌ SAO NHỈ ???
» NHỮNG TIN TỨC NÓNG HỔI TỪ VỤ ĐÁM CƯỚI CỦA CÔ TIẾN.
» CUỘC THI TÁC PHẨM THÀNH VIÊN 2010
» [Vietnamnet] Cắt cáp dầu khí của Việt Nam, Trung Quốc vi phạm nghiêm trọng Công ước Luật Biển