NẾU THỜI GIAN CÓ QUAY TRỞ LẠI ...
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7® CORP.,

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!

Go down 
CUDE.CO.CC
Tkey_036_yekT
vnguye38
TjSot
Admin
tuilaai?
ut_kute_kk
SIR
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
SIR
Admin
Admin
SIR

LEVEL : 10005322
Danh tiếng : 14

Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyThu May 20, 2010 12:41 pm

First topic message reminder :

Chào bà kon thân mếm, topic này tui mở ra nhằm kể lể sướt mướt như bánh bánh ướt. Tui dành hết tâm trạng cho một suy nghĩ về chiện kon gái và kon trai nhà mình. Nói thật ra là dzậy….

A7 đã thêm tuổi thứ 4, 4 năm dài ngoằn ngoẵn với rất nhiều biến tấu tình cảm của anh chị em nhà mình. E hèm, và lúc này đây, mọi người hãy thẳng thắn nói về ngày xưa đi. Ngày xưa ấy, kụ dê nhà mình “thầm mến” chị nào của nhà mình nhất, và chị em cũng "lâu lâu liếc nhìn " các kụ dê nào nhà mình . Hãy nói đến những ấn tượng của mình về người ấy…

Bắt đầu bằng SIR nhá, tui rất ấn tượng với chị Linh nhà mình đầu tiên… “kon gái nhà ai mà xinh đáo để”
ká ká ká Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 494101 . Tui chọc bà Linh rất nhiều đến nỗi chị Linh ghét quá Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 56947 mà đã phải tung chưởng Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 95936 vào tui Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 9604 . "Con tim anh tan nát vì em" Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 172128 .

Và típ tục cuộc dê xồm đó, tui và ông Thặng Ke chuyển sang ngắm em A Lào với 3 vòng rất chuẫn… có điều em nó lùn quá… Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 862501 há há

Chính xác đoạn hội thoại đó là như thế lày...
Lớp 10, các mem nhà mình chuẩn bị ra chơi, em Đào lên nộp vở hay cái
gì đó cho cô
Dê kụ "Bờm" đang học thì dê kụ "Thặng" nói:
- Ê Thủy ơi, em Đào chuẩn chưa mày kìa. Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 362254

Dê kụ "Bờm" ngước nhìn lên và thấy.... Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 913167

Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 22818 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 22818 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 22818 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 22818 Ối em Đào của anh...

Lúc đó Dê kụ "Thặng" nói nhỏ,
- Mày làm gì thế hả Thủy, thật mất mặt tao quá !!! Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 217375 Gái mú chứ có gì đâu mà phải...
Đúng lúc tui quay mặt đi chỗ khác thì ổng liền : Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 704124 ôi xinh quá xá !!!

Nhưng càng lên lớp 11 và 12 càng tháy em Đào ko cao thêm xí nào nên tui và Ke quyết định hết "dê" em A Lào nữa, mà chuyển sang các em chân dài hơn... tất nhiên là phải ko có lông nách !!! Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 546839

Nhưng mà dù sao đi nữa chị em vẫn dễ thương nhất, girl A7 kute và xì tin !!! Nói xong câu này tui liền Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 479671 !!!

Nào....đến lượt mọi người nữa, kể cả dê ông và dê bà đều có quyền vít comment thổ lộ chuyện ấy ấy mà.... Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 262984
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000446706865

Tác giảThông điệp
thanhdn9x
Admin
Admin
thanhdn9x

LEVEL : 10286
Danh tiếng : -1

Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 9:19 am

lordofaoe_tmd đã viết:
Sặc chuyện của mình chưa đến đâu lại tốn 60k tiền ngu mà dám nói nhìu hả thằng kia.
a' ha' ha' 60k tiền ngu của ku d hả Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 957543
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyFri Jul 02, 2010 12:39 pm

Tao đoán là tiền tán gái, nhưng thực ra tiền đầu tư vào gái ko bít ra sao mà vẫn chưa thấy lãi...kakakaka

Viết xong cái comment ni, số bài viết đc 400...khà khà khà. Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 957543
Tkey_036_yekT
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Tkey_036_yekT

LEVEL : 5192
Danh tiếng : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 03, 2010 5:27 pm

SIR đã viết:
Tao đoán là tiền tán gái, nhưng thực ra tiền đầu tư vào gái ko bít ra sao mà vẫn chưa thấy lãi...kakakaka

Viết xong cái comment ni, số bài viết đc 400...khà khà khà. Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 957543
tiền đấy nói thô thô là tiền tán gái nhưng mà nếu nói một cách văn hoá là tình phí Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 862501 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 862501 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 862501
Tkey_036_yekT
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Tkey_036_yekT

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 03, 2010 5:37 pm

viết tiếp câu chuyện "HOT" nhé:
mà hình như cái toppic này không đủ để cho mình bay bổng thì phải Nhẹ nhàng Nhẹ nhàng nhưng thôi chấp nhận với thực tại vậy Khóc Khóc
Sau đợt học quân sự thì mình lại típ tục trên con đường tìm kím một t/y. Một con đường đầy chông và gai, đầy cạm và bẫy giăng sẵn, sẵn sàng giết chết một tay thợ săn ngô nghê nào.( tay thợ săn giỏi còn chết nữa là!)….ý quên mình là một tay thợ săn ngô nghê, nhưng mà không sao mình có rất nhiều người ủng hộ và tình nguyện làm gia sư cho mình đặc biệt là những chị trong đội ( những người cũng ế chỏng ế cheo như mình T.T)
Sau đợt quân sự thì cũng là cuối tháng 3, mình đi liên tiếp 2 đợt trại khiến cho nhan sắc ngày càng thêm tàn tạ ( da dẻ thì đen thui, người thì riết lại)115 115
Thế rồi đội CTXH của mình chuẩn bị cho chuyến hành hương về nguồn vào 2 ngày nghỉ là 30/4 - 1/5. một chương trình thường niên của đội, to nhất và vui nhất. Mình đc cử làm tổ trưởng tổ 2, một tổ mà có rất nhiều girl xinh đẹp và giỏi dang. Trong lúc tập trung tổ thì mình có để ý tới 1 em ở khoa tiểu học – mầm non. Đôi nét phác họa nhé: so với em trước thì em này cao hơn, không trắng trẻo bằng, nước da hơi ngăm ngăm nhưng dc cái gương mặt em rất có duyên, tóm lại là để các bác dễ hình dung thì các bác cứ liên tưởng đến Trang dê lớp mình ( cũng cao ngần ấy, body cũng phốp pháp như thế =)), chỉ khác nhau ở nước da, gương mặt thì tất nhiên là phải khác nhau rìu). À mà so với em trước có 1 điểm giống nhau đó là em này cũng hơn mình 1t ( thật éo le!) bó tay bó tay bó tay
Vì phải quản lí thành viên trong tổ nên mình có sẵn họ và tên, ngày tháng sinh, số điện thoại nên đây là một lợi thế rất lớn của mình. Vì có sẵn năng khiếu trong người cộng với sự đẩy vào của các anh, chị các bạn trong đội nói chung thì mình và bạn kia cũng có cảm tình với nhau:3: Cười đểu Cười đểu Cười đểu ( các bác đừng hiểu nhầm chữ cảm tình nhé, đại khái là quý nhau như bạn bè quý nhau đó mà)
Chuyến đi 30/4 cũng bắt đầu, các anh trong đội cứ tưởng em đó là người yêu của mình mới bùn cười chứ. Khi giúp dân thì nói chung là mình và em đó có nhìu lần làm cùng nhau( ấy đừng hiểu nhầm! ví dụ như cũng bưng một bao cát hay cũng nhổ lạc và bẻ mía ăn chung nữa). Tối đến sau khi lửa trại giao lưu, tổ 2 cũng như những tổ khác ăn khoai nướng và ăn chè do hậu cần nấu rùi còn màn kẻ chuyện đêm khuya( toàn chuyện hoang) ún rượu cần và đi ngủ. mình thì chẳng ngủ lén đi lấy lọ nghẹ bôi đầy hết tất cả mọi người. ha ha ha ha ha ha sáng ra nhìn mặt mọi người đến ngộ.
Úi hơi sa đà, quay lại lúc đầu nhé. Sau đợt đó mình được biết là em cũng đã có người yêu… một cái tin như sét đánh ngang tai, nổ đùng đùng:2.23: câm nín thất vọng nhưng với bản lĩnh thì mình vẫn bình tĩnh suy xét mọi việc. Mình nghĩ đây chắc là mình bị căm nắng chút thôi, trong đời thì con người ta có nhiều lần rung rinh trước cái đẹp mà…
Mình quyết định nói chuyện với em đó như 2 người bạn, em ấy cũng đã kể rất nhiều. Và thế là mình và em đó lại típ tục làm bạn, vẫn thường tin nhắn hỏi nhau và mình thấy mình quyết định thật là chính xác. Mình đã có thêm một người bạn và đó là một điều thực sự tốt.
Sau 2 lần thử sức và thất bại, mình có vẻ hơi đắn đo. Phù mệt quá Phù mệt quá Nhưng cuộc sống luôn tiếp tục Yeah !!! Yeah !!! Yeah !!! để rồi mình lại gặp một người… rất tình cờ, rất tự nhiên và to be continued
Các bác hãy đón đọc cuốn tự truyện: con đường tình của tôi( cái tên mới nghĩ ra mà thấy hơi sến) vào tuần sau nhé! =))
@ nguyên tồ: thank nhiều vào cho ta nhé. Hehe
À mà các bác khác thấy hay cũng phải thank đấy nhá!
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 03, 2010 6:08 pm

Quá hay quá chuẩn, bác key vít bài này xứng đáng con dê 5D đó ^^
Thank nhìu nhé bác Key.
ut_kute_kk
Lên cơ rùi nè
Lên cơ rùi nè
ut_kute_kk

LEVEL : 5367

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 03, 2010 8:07 pm

Gớm nghe chuyện ông Ke tán gái mà mệt......... hết cảm nắng rồi lại làm bạn..........
Thầy bói phán số em phải ở z rồi e ạ......... haizzzzz khổ thân thèng nhỏ ...... kaka
tuilaai?
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
tuilaai?

LEVEL : 5273
Danh tiếng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 03, 2010 10:53 pm

ôi, mi làm ta đau lòng quá. Ta cứ tưởng mọi chuyện kết thúc có hậu, hok ngờ lại thêm 1 lần thất bại. Lạy chúa, cuộc đời mi gian truân quá. Thôi, cứ tiếp tục câu chuyện hén, ta vẫn chờ xem đây. Thank. Haha
Tkey_036_yekT
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Tkey_036_yekT

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:42 am

ut_kute_kk đã viết:

Thầy bói phán số em phải ở z rồi e ạ......... haizzzzz khổ thân thèng nhỏ ...... kaka
câu chuyện sẽ đến hồi gay cấn ở phần sau. các bạn hãy quan tâm chú ý vì phân này sẽ là tiếp theo và hết Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 709972 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 709972 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 709972
Tkey_036_yekT
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Tkey_036_yekT

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:46 am

tuilaai? đã viết:
ôi, mi làm ta đau lòng quá. Ta cứ tưởng mọi chuyện kết thúc có hậu, hok ngờ lại thêm 1 lần thất bại. Lạy chúa, cuộc đời mi gian truân quá. Thôi, cứ tiếp tục câu chuyện hén, ta vẫn chờ xem đây. Thank. Haha
nghe câu khổ tận cam lai không tồ Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 59132 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 59132 . yên tâm, những lần trước là ta chủ động giữ một tình bạn mà. Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 247720 Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 247720
Nhân vật tiếp theo của kì tới có liên quan đến một người đó là Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 630687 . mọi người hiểu không? không hiểu thì đón đọc kì tới nha
tuilaai?
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
tuilaai?

LEVEL : 5273
Danh tiếng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:47 am

ặc
ut_kute_kk
Lên cơ rùi nè
Lên cơ rùi nè
ut_kute_kk

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 5:05 pm

gớm, chiện nhố nhăng của ổng mà ổng làm như chuyện trinh thám............... haizzzzz
Đang đón đọc đây, mà kể gì đó thú vị xíu đi...... ko là bị đập vì tội nhìu chiện đó em...... kaka
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:43 pm

Kệ em vợ của tui, bác Key cứ viết đi, anh em 5D ủng hộ ^^
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Jul 04, 2010 10:58 pm

À đúng rồi....kakaka, Key ơi ta đang có đìu muốn nói với mày đây...kakakaka. zui ơi là zui.....mày có con em nào để ý rùi đấy nhá..... tao có thông tin nội bộ và bảo mật cực kỳ chính xác.... ^^
Tkey_036_yekT
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
Tkey_036_yekT

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyFri Jul 09, 2010 9:08 pm

thông tin đấy chính xác đấy! nhân vật kì tới có liên quan mà. hì hì. đang định giới thiệu cho pà con A7 nè.
đừng bất ngờ pà con nhé! à giải thích tí cho cái coment bữa trước. nhân vật kì tói có liên quan đến cái hình: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 630687 pà con mà mún hỉu thì phải bít cái hình đó thay thế cho chữ gì nha. trong đó có tên của người có liên quan đó là cu ... nhà ta đó hihi. bật mí xíu nữa nha! người đó có công đưa đường dẫn lối cho cu ke đó. đón đọc tập tiếp theo nha
ut_kute_kk
Lên cơ rùi nè
Lên cơ rùi nè
ut_kute_kk

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyFri Jul 09, 2010 9:21 pm

ờ ờ, đáng để chờ đợi nè........... hí hí hồi hộp quá xá..............kaka
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySat Jul 10, 2010 10:26 am

À, ta bít roài, theo cái hình nớ thì ta đoán con nớ mặc quần siu nhân, đúng hem Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 453338
lyn245
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
lyn245

LEVEL : 5165
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyWed Aug 18, 2010 5:36 pm

trùi ui là trùi!!! Ông Ke nì viết thì viết lẹ đi, úp úp mở mở miết phát mệt
*Anh_Vjnh_A7*
Lên cơ rùi nè
Lên cơ rùi nè
*Anh_Vjnh_A7*

LEVEL : 5343
Danh tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyWed Aug 18, 2010 9:05 pm

Ku ke thông báo nhân vật đó cho rùi làm pa kon sốt ruột wa
SIR
Admin
Admin
SIR

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptyWed Aug 18, 2010 11:14 pm

Thặng ke nói nhanh nhanh để đến lượt anh kể mối tình thiên sử lãng mạn giữa anh và Mai Phương Thúy chứ, chú làm ăn lề mề quá đấy, anh là anh phê bình chú đấy nhá.
lyn245
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
lyn245

LEVEL : 5165
Danh tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Aug 22, 2010 10:37 am

Haha, ku Thuỷ có chuyện tình lãng mạn với Mai Phương Thuý hả??? xách dép chạy theo cũng ko kịp nữa Nhẹ nhàng
lordofaoe_tmd
SUPER MOD
SUPER MOD
lordofaoe_tmd

LEVEL : 5717

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 EmptySun Aug 22, 2010 10:53 pm

hú hồn. Toàn mấy thằng nhà ở gần kho bom ko.
http://google.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!   Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!! - Page 2 Empty

Nào nào các mem, thổ lộ tình củm ngày xưa và ngày nay ở đêy nè !!!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
»  Lời kêu gọi các mem a7 nếu như còn là tinh thần a7
» Anh em còn nhớ ngày đi đào mương cho trường ko?
» Chuyện ngày xưa nè !!!
» Nhớ lại những ngày đầu chơi đế chế
» Bộ nhớ ngoài cho máy tính