NẾU THỜI GIAN CÓ QUAY TRỞ LẠI ...
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Mùa hè ... Mùa hè ..

-Kai-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A7® CORP.,

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

I comeback

Go down 
monsieurthanh
TjSot
6 posters
Tác giảThông điệp
TjSot
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
TjSot

LEVEL : 5294
Danh tiếng : 5

I comeback Empty
Bài gửiTiêu đề: I comeback   I comeback EmptyTue Jul 27, 2010 8:18 pm

Lâu lắm rồi chưa viết bài nào cho 4rum mình,1 phần vì có chuyện 1 phần vì bận,hôm nay nhân dịp anh em nhà ta bắn trượt Đại học,lên viết 1 bài nj.

Mà có gì đâu,tuy tui không học Đại học gì đó,chắc nói khuyên nhủ anh em thì cũng ko có trọng lượng lắm,nên chỉ mong anh em cố lên thôi,muốn san sẻ gì đó với mọi người nhưng dạo này vắng khách quá,chưa ai gọi mình,^^, thôi chỉ có z thôi,ai năm nj mà bắn trượt thì suy nghĩ thật kĩ để bắn tiếp,hoặc bắn chỗ khác,z thôi,cố lên A7 nha da banh
monsieurthanh
Thò lò mũi xanh
Thò lò mũi xanh
monsieurthanh

LEVEL : 5123
Danh tiếng : 1

I comeback Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I comeback   I comeback EmptyTue Jul 27, 2010 9:33 pm

hihi , đúng đấy nhưng theo thành dù bắn tiếp hay bắn đi đâu nhưng hãy bắn những nơi sao cho phù hợp với ngành nghề mình yêu thích đam mê thật sự , có như vậy mình mới thấy thoải mái , dễ học hỏi , tăng khả năng , tố chất của mình chứ mà bắn lộn thì đôi lúc các bạn học buốn chán lắm , cái khả năng , tố chất của mình ko thể nào phất huy , thể hiện được rồi đến lúc hối hận cũng hơi muộn đấy , và sự thật đã có biết bao nhiêu người lâm vào trường hợp ấy rồi . và cuối cùng thành chỉ mong các bạn thật sáng suốt nhé , vui tươi lạc quan và chọn đúng con đường tiếp theo của mình , thua keo này ta bày keo khác , vững tin lên các bạn nhé !
CUDE.CO.CC
Hết "gà" rồi nhé !!!
Hết
CUDE.CO.CC

LEVEL : 5251
Danh tiếng : 1

I comeback Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I comeback   I comeback EmptyFri Jul 30, 2010 9:57 am

he he, đời mình nhiều ngã rẽ lắm anh em, làm j đó thì làm, miễn sao mình lúc nào cũng lạc quan là ok rồi. Đừng tập theo cái lối suy nghĩ người lớn , đau đầu mệt óc. Có j vui thì cứ hét lên, nhảy và đập phá đi. I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback 453381 I comeback Icon_rr I comeback Icon_cyclops I comeback Lol
SIR
Admin
Admin
SIR

LEVEL : 10005322
Danh tiếng : 14

I comeback Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I comeback   I comeback EmptySat Jul 31, 2010 6:46 pm

CUDE.CO.CC đã viết:
he he, đời mình nhiều ngã rẽ lắm anh em, làm j đó thì làm, miễn sao mình lúc nào cũng lạc quan là ok rồi. Đừng tập theo cái lối suy nghĩ người lớn , đau đầu mệt óc. Có j vui thì cứ hét lên, nhảy và đập phá đi. I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback Icon_biggrin I comeback 453381 I comeback Icon_rr I comeback Icon_cyclops I comeback Lol

Cu Dê nói đúng lắm, giống như ta vừa mới đập phá cái Ipad lấy cái đèn LED trong vi mạch, tối tối lắp pin tiểu cho nó chớp chớp chơi cho vui mắt. I comeback 546839
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000446706865
Admin
Admin
Admin
Admin

LEVEL : 2147488838
Danh tiếng : 6

I comeback Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I comeback   I comeback EmptySat Jul 31, 2010 7:07 pm

sau đó bị cục pin 1600mAh nổ đen mắt phải ko I comeback 793840
http://buzz-a7.friendhood.net
lordofaoe_tmd